Train Driver record SE3 Hue – Da Nang (2016)



Thanks for friends Le Van Tung & Le Nhat Anh help me to take this historical video. 😀
December, 2016
Copyrights: Mars Hartdegen
Vietnam

0:01 Hue Railway Station
12:53 Huong Thuy Railway Station
27:40 Truoi Railway Station
41:10 Cau Hai Railway Station (TN2)
45:12 Phuoc Tuong Tunnel Pass
53:00 Thua Luu Railway Station
57:34 Phu Gia Tunnel Pass
1:01:00 Lang Co mountain area
1:06:19 A train crash E1 in 2005 A.D.
1:11:00 Lang Co Railway Station
1:14:07 Border of Thua Thien-Hue & Da Nang
1:15:00 Climbing Hai Van Pass
1:24:00 North Hai Van Railway Station
1:37:50 Hai Van Railway Station
1:40:05 The brake test operation prepares to fall
1:52:20 South Hai Van Railway Station
2:04:40 Kim Lien Railway Station
2:17:00 Thanh Khe Railway Station (SE2)
2:20:45 Da Nang Locomotive Enterprise
2:21:00 Da Nang Railway Station
2:22:30 Change locomotive

Nguồn: https://hairbundledeals.com/

Xem thêm bài viết khác: https://hairbundledeals.com/du-lich/

Related Posts

[M9] #145: Đi chơi biên giới, lên tàu từ Lào Cai về Hà Nội | Yêu Máy Bay

June 29, 2020

June 29, 2020 44

SUBSCRIBE NGAY ĐỂ XEM CÁC VIDEO MỚI: Rời thị trấn Sa Pa nhỏ bé, anh em Yêu Máy Bay ra...

Đánh Giá Khu Nghỉ Dưỡng Alba Wellness Resort | Du Lịch Huế

June 13, 2020

June 13, 2020 4

Đánh Giá Khu Nghỉ Dưỡng Alba Wellness Resort Huế Nơi đây đối vơi @KBNtrippyfamily là một nơi quá tuyệt vời,...

Trường THPT Thái Phiên – 20/11

July 2, 2020

July 2, 2020

Nhằm tri ân ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11, trường THPT Thái Phiên đã tổ chức chương trình flamos dành...

Top 10 địa điểm du lịch nổi tiếng nhất tại Điện Biên, tỉnh Tây Bắc

June 16, 2020

June 16, 2020 7

Top 10 địa điểm du lịch nổi tiếng nhất tại Điện Biên, tỉnh Tây Bắc Điện Biên là tỉnh miền...

Bảo Vệ Biên Cương – Chơi game miễn phí trên Gamehay24h.vn

June 12, 2020

June 12, 2020

Chơi game Bảo vệ biên cương online miễn phí trên gamehay24h.vn bạn sẽ chống lại bọn người ngoài hành tinh...

Lang thang Thị trấn Sapa qua góc nhìn trên xe ôm P1 #hnp

June 28, 2020

June 28, 2020 14

Nằm ở độ cao 1600 mét so với mực nước biển, Thị Trấn Sapa cách thành phố Lào Cai 38...

Top 5 Resort Ở Côn Đảo Đẹp Và Sang Trọng Nhất

June 14, 2020

June 14, 2020 3

Top 5 Resort Ở Côn Đảo Đẹp Và Sang Trọng Nhất Với những ai yêu thích sự yên bình và...

Hệ thống Rạn Biển đóng cửa 2 chi nhánh | Tin tức 24h

June 23, 2020

June 23, 2020

Hệ thống Rạn Biển đóng cửa 2 chi nhánh Đại diện doanh nghiệp cho biết việc dừng hoạt động 2...

Độ Xe Máy Đà Nẵng – Đồ Chơi Xe Máy Đà Nẵng-ThaiVinhMotor – 99-97-86-57 Hoàng Diệu, Đà Nẵng

June 18, 2020

June 18, 2020 11

Thái Vinh Motor chuyên cung cấp các loại pô độ cực đẹp dành cho exciter 2015, 2011, xe yamaha Fz...

Những hình ảnh đẹp nhất về Vịnh Hạ Long

June 30, 2020

June 30, 2020 14

Những hình ảnh đẹp nhật về Vịnh Hạ Long Vịnh Hạ Long – được Unesco nhiều lần công nhận là...

Tekken Tag 2 – ALL OPENINGs/CutScenes/ENDINGs [1080p]

June 24, 2020

June 24, 2020 41

Enjoy the video? Remember to like, comment and subscribe! Tekken PLAYLIST – #TEKKEN #Jin #Kazama #Kazuya #Mishima #NAMCO #Zaibatsu Tekken...

The greatest SHOPPING MALL in Thailand | Terminal 21

June 17, 2020

June 17, 2020 35

You MUST visit Terminal 21 if you’re in Bangkok! Over nine different cities in one shopping centre. It’s a lot...

Review Du lịch Vinpearl Phú Quốc Oasis: phòng khách sạn Vinoasis đẹp siêu sang chảnh nha

June 26, 2020

June 26, 2020 15

Mình mới ra đảo Phú Quốc để nghỉ dưỡng tại Vinpearl Phú Quốc Oasis. Mình sẽ review cho cả chi...

SWISS-BELRESORT – Trời Âu thu nhỏ giữa lòng Đà Lạt // Cùng Traveloka khám phá khách sạn Đà Lạt

June 13, 2020

June 13, 2020

Khí trời lành lạnh và những thung lũng yên bình của Đà Lạt luôn phù hợp với nét kiến trúc...

Trải Nghiệm Đèo Cà Ná (Khương Hải) Tuyệt Đẹp – Những Nhà Máy Phong Điện Và Mặt Trời Khổng Lồ

June 22, 2020

June 22, 2020 18

Và đừng quên LIKE VÀ ĐĂNG KÝ KÊNH nhé. ♛ Kênh được bảo trợ MCN Network. ♟ Facebook : Facebook.com/yaodikhapnoi...

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *