Train Driver record SE3 Hue – Da Nang (2016)



Thanks for friends Le Van Tung & Le Nhat Anh help me to take this historical video. 😀
December, 2016
Copyrights: Mars Hartdegen
Vietnam

0:01 Hue Railway Station
12:53 Huong Thuy Railway Station
27:40 Truoi Railway Station
41:10 Cau Hai Railway Station (TN2)
45:12 Phuoc Tuong Tunnel Pass
53:00 Thua Luu Railway Station
57:34 Phu Gia Tunnel Pass
1:01:00 Lang Co mountain area
1:06:19 A train crash E1 in 2005 A.D.
1:11:00 Lang Co Railway Station
1:14:07 Border of Thua Thien-Hue & Da Nang
1:15:00 Climbing Hai Van Pass
1:24:00 North Hai Van Railway Station
1:37:50 Hai Van Railway Station
1:40:05 The brake test operation prepares to fall
1:52:20 South Hai Van Railway Station
2:04:40 Kim Lien Railway Station
2:17:00 Thanh Khe Railway Station (SE2)
2:20:45 Da Nang Locomotive Enterprise
2:21:00 Da Nang Railway Station
2:22:30 Change locomotive

Nguồn: https://hairbundledeals.com/

Xem thêm bài viết khác: https://hairbundledeals.com/du-lich/

Related Posts

REVIEW | BAYWATCH – Đội cứu hộ bãi biển

June 25, 2020

June 25, 2020

Đội Cứu Hộ Bãi Biển Đạo diễn: Seth Gordon Diễn viên: Dwayne Johnson, Zac Efron, Alexandra Daddario, Priyanka Chopra, Kelly...

Kinh nghiệm du lịch VINPEARL Phú Quốc: 6 Lưu ý QUAN TRỌNG chia sẻ từ chuyến đi Phú Quốc của nhà Ruby

June 18, 2020

June 18, 2020 9

Video này mình muốn chia sẻ 6 lưu ý quan trọng khi du lịch VINPEARL Phú Quốc. Đây là những...

Rắn Biển Belcher- Vẻ Đẹp Tử Thần

June 14, 2020

June 14, 2020 41

Rắn Biển Belcher- Vẻ Đẹp Tử Thần Music in video provide by Youtube Library. #khamphathegioi, #khampha, #bian ✅ Kênh của...

Toàn Cảnh khu FLC SẦM SƠN Tuyệt Đẹp | Flycam SamSon FLC Beach & Golf Resort

June 24, 2020

June 24, 2020 9

Link xem các video cực chất trải nghiệm, khám phá Việt Nam: ————————————————————————— Quần thể nghỉ dưỡng FLC Sầm Sơn...

63 Biển báo Cấm mới nhất theo quy chuẩn 41.2016/Phổ biến pháp luật

June 29, 2020

June 29, 2020 24

63 Biển báo cấm mới nhất trong hệ thống biển báo giao thông theo quy chuẩn 41.2016 ►Đăng Ký theo...

5 Anh Em Siêu Nhân Gao Tập 23 : Qủy Sói Biến Mất

June 19, 2020

June 19, 2020

Phim Siêu Nhân Gao : Qủy Sói Biến Mất Tập Tiếp Theo Tập 24 : →Đăng ký theo dõi kênh...

Bangkok Terminal 21

July 1, 2020

July 1, 2020 13

Bangkok Terminal 21 brings the dream of traveling the world to downtown Bangkok, with its cutting-edge concept that places several...

Thiên Biến Vạn Hóa Tập 37 | TÌNH YÊU ĐÍCH THỰC | Phim Hài 2018

June 23, 2020

June 23, 2020 21

Mời các bạn có đam mê diễn xuất tham gia đăng ký casting Loa Phường và các dự án khác...

Tony | Đại Náo Biển Vũng Tàu – Vui Banh Xác

June 26, 2020

June 26, 2020

Tiếp tục hành trình chuyến du lịch tại Vũng Tàu của Team Tony, dẫn các em đi tắm biển, ăn...

Chút Thư Tình Của Người Lính Biển – Hoài Nam [Official Audio]

June 12, 2020

June 12, 2020 32

Chút Thư Tình Của Người Lính Biển – Hoài Nam Những Bài Hát Hay Nhất: Nhạc Đỏ Trữ Tình Quê...

Những Quái Vật Biển Còn Đáng Sợ Và Khủng Khiếp Hơn Cả Megalodon

July 2, 2020

July 2, 2020 20

● Đăng Ký Channel Khám Phá TV: ● Fanpage chính thức: goo.gl/kovLAZ ● Khám Phá TV Playlist: ● Âm nhạc...

Terminal 21 (Must Visit Shopping Mall) – Bangkok, Thailand

June 26, 2020

June 26, 2020 21

by: yaung bisdak Hello Guys! My name is Yaung. I am from Cebu City, Philippines 🇵🇭 and is currently residing...

Du lịch Bạc Liêu ĂN ĐẶC SẢN NGON LẠ

June 25, 2020

June 25, 2020 35

Du lịch Bạc Liêu ĂN ĐẶC SẢN NGON LẠ. Du lịch Miền Tây ►Facebook: ►Page: ►Instagram: ►Email: dinhvohoaiphuong@gmail.com Trang donate:...

Giới thiệu tổng quan về Flamingo Đại Lải Resort

June 15, 2020

June 15, 2020 25

FLAMINGO ĐẠI LẢI RESORT HOTLINE : 0932 373788 ——- Flamingo Đại Lải Resort là khu nghỉ dưỡng 5* lớn nhất...

Đánh Giá Khu Nghỉ Dưỡng Alba Wellness Resort | Du Lịch Huế

June 13, 2020

June 13, 2020 4

Đánh Giá Khu Nghỉ Dưỡng Alba Wellness Resort Huế Nơi đây đối vơi @KBNtrippyfamily là một nơi quá tuyệt vời,...

Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *